Tuesday, October 3, 2023

akash ambani life style, అంబానీ కొడుకా మజాకా.. ఆకాశ్-శ్లోకా దంపతుల లగ్జరీ లైఫ్ స్టైల్.. ఒక్క నెక్లెస్‌ ఖరీదే అంతా..? – akash ambani and his wife shloka mehta owns these expensive items


ఎవరైనా గాల్లో మేడలు కడుతుంటే.. తాహత్తుకు మించిన కోరికలు కోరుకుంటుంటే.. లగ్జరీ లైఫ్ కోసం ఆరాటపడుతుంటే.. మీ అయ్య అంబానీ అనుకుంటున్నావా రా..? అని చురక అంటించడం కామన్. మన తాహత్తుకు తగ్గట్టుగానే నడుచుకోవాలనే అర్థం ఆ మాటలో ధ్వనిస్తుంది. మరి నిజంగానే అంబానీ కొడుకు లైఫ్ స్టైల్ ఎలా ఉంటుంది..? అతడి దగ్గర ఎలాంటి ఖరీదైన వస్తువులు ఉంటాయనే విషయాన్ని మీరెప్పుడైనా ఆలోచించారా..? అంబానీ కొడుకు ఏం తక్కువ..? అపర కుబేరుడు కదా.. ఏదైనా ఓ రేంజ్‌లోనే ఉంటుంది అనుకుంటున్నారా..? మీరు అనుకుంటున్నది నిజమే. ముకేశ్ అంబానీ పెద్ద ఆకాశ్ అంబానీ లగ్జరీ జీవితాన్ని గడుపుతున్నాడు. అతడి దగ్గర ఖరీదైన కార్లతోపాటు బోలెడన్ని వస్తువులున్నాయి.

వజ్రాల వ్యాపారి రస్సెల్ మెహతా కుమార్తె శ్లోకా మెహతాను 2019 మార్చిలో ఆకాశ్ అంబానీ పెళ్లి చేసుకున్నాడు. వీరిద్దరూ అంబానీ కుటుంబం నడిపిన స్కూల్లోనే కలిసి చదువుకున్నారు. వీరిద్దరికీ 2020 డిసెంబర్లో బాబు పృథ్వీ ఆకాశ్ అంబానీ జన్మించాడు. మే 31న ఈ దంపతులకు అమ్మాయి జన్మించింది. ఆకాశ్, శ్లోకా ఇద్దరూ లగ్జరీ లైఫ్ స్టైల్‌క పెట్టింది పేరు. అపార సంపద, సమాజంలో తమ కుటుంబానికి ఉన్న గుర్తింపుకి తగ్గట్టుగా ఖరీదైన వస్తువులను వారు మెయింటెయిన్ చేస్తున్నారు.

అంటిలియా:
ముకేశ్ అంబానీ కుటుంబం ముంబైలోని అంటిలియాలో నివసిస్తోంది. 27 అంతస్థుల ఈ లగ్జరీ భవనాన్ని ప్రపంచంలోనే ఖరీదైన ఇళ్లలో ఒకటిగా పరిగణిస్తారు. అంటియాలాలో ఓ మూవీ థియేటర్, హెల్త్ క్లబ్‌తోపాటు హెలిపాడ్ సైతం ఉంది. వందలాది కార్లను ఆ భవనంలో పార్కింగ్ చేయొచ్చు. అంబానీ కుటుంబ సంపదకు అద్దంపట్టేలా ఈ ఇంటిని నిర్మించారు.

Akash & Shloka

లగ్జరీ కార్లు..
ఆకాశ అంబానీ, శ్లోకా మెహతా ఇద్దరికీ ఖరీదైన కార్లు బోలెడున్నాయి. హై ఎండ్ స్పోర్ట్స్ కార్ల దగ్గర్నుంచి.. లగ్జరీ సెడాన్ల వరకు వారి కలెక్షన్లున్నాయి. రూ.1.8 కోట్ల నుంచి రూ.4 కోట్ల వరకు ఖరీదు చేసే రేంజ్ రోవర్ వోగ్ కారుతోపాటు.. రూ.60-70 లక్షల ఖరీదు చేసే మెర్సిడెస్ బెంబ్ బెంజి కారు వారి దగ్గర ఉంది. ఆకాశ్ అంబానీ దంపతులు డిజైనర్ దుస్తులోనే కనిపిస్తుంటారు. వారి దగ్గర గుచి, డియోర్, లూయిస్ వుయిట్టన్ తదితర ఖరీదైన బ్రాండ్లకు చెందిన డిజైనర్ దుస్తులున్నాయి.

జ్యూయలరీ..
శ్లోకా మెహతా తండ్రి వజ్రాల వ్యాపారి. దీంతో ఆమె దగ్గర అత్యంత ఖరీదైన ఆభరణాలున్నాయి. డైమండ్ నెక్లస్ నుంచి ఖరీదైన చెవి రింగులు ఆమె దగ్గర ఉన్నాయి. పేరొందిన జ్యుయెలర్స్ రూపొందించిన ఆభరణాలు ఆమె దగ్గరున్నాయి. శ్లోకా మెహతా దగ్గరున్న డైమెండ్ నెక్లస్ ప్రపంచంలోనే ఖరీదైందట. దాని విలువ రూ.450 కోట్లపై మాటే అని తెలుస్తోంది.Source link

Latest news
Related news