Tuesday, October 3, 2023

TTD Tickets: భక్తులకు అలర్ట్.. ఈ నెల 12న శ్రీవారి ఆర్జితసేవా టికెట్లు విడుదల

మరోవైపు శ్రీవారి భక్తులకు శుభవార్త చెప్పనుంది టీటీడీ. ఇకపై తిరుమలకు సంబంధించిన సమాచారం మొత్తాన్ని యాప్‌ ద్వారా అందించేందుకు టీటీడీ కసరత్తు చేస్తోంది. ఈ మేరకు అధికారులు చర్యలు చేపట్టారు.. శ్రీవారి దర్శన టికెట్లు, సేవలు, వసతి గృహాలను బుక్‌ చేయడంతో సమాచారమంతా భక్తులకు అందుబాటులో ఉంచేలా ఈ యాప్‌ను రూపొందించే పనిలో ఉంది. త్వరలోనే భక్తులకు అందుబాటులోకి తీసుకురాబోతున్నారు. దర్శన టోకెన్లకు ప్రస్తుతం ఆన్‌లైన్‌లో టీటీడీకి సంబంధించిన వెబ్‌సైట్‌ ద్వారా బుక్‌ చేసుకుంటున్నారు. కొత్తగా తీసుకొచ్చే యాప్‌ ద్వారా భక్తులు సులభంగా దర్శనం, గదులు, శ్రీవారిసేవా టికెట్లను బుక్ చేసుకోవచ్చు. అలాగే సేవలు జరిగే సమయంలో సుప్రభాతం, తోమాల, అర్చన వంటి వాటిని వినేందుకు వీలుగా ఏర్పాట్లు చేయనున్నారు. గతంలో గోవింద యాప్ ను తీసుకొచ్చినప్పటికీ పెద్దగా సక్సెస్ కాలేదు. దీని ప్లేస్ లోనే సరికొత్తగా మరో యాప్ ను తీసుకురాబోతుంది. ఇప్పటికే దాదాపు పూర్తి కావొచ్చినట్లు తెలుస్తోంది.

Source link

Latest news
Related news