Thursday, March 30, 2023

husband and wife problems, His Problem : నేను అలా చేయడం చూసి నా భార్య నాతో పడుకోవడం లేదు.. – my wife scared about me because of practicing black magic

అతని కథ : నేను నా భార్యతో సంతోషంగా వివాహం చేసుకున్నా. కానీ, నేను ఏదో చేశాను. అది బయటికి తీసిందని భావిస్తున్నా. నాకు క్షుద్ర పూజలపై ఆసక్తి ఉంది. వాటి గురించి తెలుసుకోవడం చాలా ఇష్టం. నా దగ్గర దానికి సంబంధించిన పుస్తకాలు ఉన్నాయి. అవి బ్లాక్ మ్యాజిక్‌కి సంబంధించిన కొన్ని విషయాలు ఉన్నాయి. ఓ రోజు నా భర్య లేని టైమ్‌లో చేతబడి ఎలా చేయాలో ట్రై చేశా బొమ్మతో. నా మనసులో ఎవరూ లేరు. అదే టైమ్‌లో నా భార్య నన్ను చూసింది. ఆమె దాని గురించి ఏం మాట్లాడలేదు. కానీ, నేను తలుపు చాటుగా ఉండడం చూశా. దీని తర్వాత నా భార్య నా పక్కన పడుకోవడం మానేసింది. నేను కొంచెం స్టాంగ్ అనుకుంటున్నా. కానీ, నాకు ఇంట్రెస్టింగ్‌ ఉంటుంది. నేను ఈ సమస్యను ఎలా పరిష్కరించాలో నేను ఏం చేయాలో తెలియట్లేదు. నాకు సమాధానం ఇవ్వండి.

​విశాల్ భరద్వాజ్, ఫౌండర్, రిలేషన్‌‌షిప్ కోచ్, సక్సెస్ ఫర్ ప్రిడిక్షన్స్.

క్షుద్రపూజలు ఎప్పుడూ ఇంట్రెస్టింగ్‌గానే ఉంటుంది. ఎందుకంటే మనుషుల జీవితం, మరణం వంటి విషయాలు తెలుసుకోవడానికి ఇంట్రెస్టింగ్‌గా ఉంటారు. ఆధునిక శాస్త్రం క్షుద్రవాదాన్ని ఆమోదించదు. కానీ, దాని వెనుక ఉన్న మనస్తత్వ శాస్త్రాన్ని కచ్చితంగా అర్థం చేసుకుంటుంది. హిప్నాసిస్ నుండి బైపోలార్ వరకు, ఈ సూడోసైన్స్, మోడ్రన్ సైన్స్ సబ్జెక్ట్స్ మధ్య చాలా దగ్గరి సారూప్యతలు ఉన్నాయి. వాటిని వదిలేయలేం.

Also Read : Healthy Recipes : కిడ్నీల్లో రాళ్ళు ఉంటే ఇవి తింటే మంచిదట..

​ఆమెకోసం..

ఇంట్రెస్టింగ్‌గా ఫస్ట్ స్టేజ్ చదవడం, చాలా మంది వ్యక్తులు ఈ దశకు తమను తాము పరిమితం చేసుకున్నప్పటికీ, కొంతమంది చిన్న వర్కౌట్స్‌కి వెళతారు. తంత్రం నిజాయితీగా ఉండేందుకు కేవలం చేతబడి గురించి మాత్రమే కాదు. కాళి, రుద్ర మొదలైన దేవతలు, దేవతల విభిన్న ఆరాధనలు కూడా ఇందులో ముఖ్యమైన భాగం. మీ భర్తతో మీరు బావుండాలని అతని కోరిక. అతని ఇష్టాన్ని గమనించాలి. అలాగే మీ అభిప్రాయాన్ని కూడా అతనికి గౌరవప్రదంగా స్పష్టంగా చెప్పండి.

​అతని కోసం..

క్షుద్ర అనేది ఇంట్రెస్టింగ్ అనేది సముద్రం, మీరు ఎంత లోతుగా వెళ్తే తిరిగి రావడం అంత కష్టం. క్షుద్ర నిపుణుల అభిప్రాయం ప్రకారం, మీరు సరైన గైడెన్స్ లేకుండా, ఇంట్లో ఎప్పుడూ కూడా వీటిని చేయకూడదు. మీరు విషయాలని పుస్తకాల్లో చదివి ఆ పనులు చేయలేరు. చదవడం వేరు, చేయడం వేరు. ఈ విషయం గురించి ముందుగా మీ భార్యతో మాట్లాడండి. మీరు ఎంత దాచుకుంటే దాని గురించి ఆమె ఎక్కువగా ఆలోచిస్తుంది.

Also Read : During Romance : శృంగార టైమ్‌లో ఆడవారు దాని గురించి అబద్దం చెబుతారట..

​AiR ఆత్మన్ రవి, ఆధ్యాత్మిక నాయకుడు, AiR ఇనిస్టిట్యూట్ ఆఫ్ రియలైజేషన్, AiR సెంటర్ ఆఫ్ రియలైజేషన్ వ్యవస్థాపకుడు.

air-air-air-

ఆమెకి..

మీరు మీ భర్త చేతబడి చేయడం చూశారని అంటున్నారు. అన్నింటిలో మొదటిది, ఇది ప్రపంచం అంతం కాదని గుర్తుంచుకోండి. చేతబడి అనేది మనం ఊహించినట్లుగా, చిత్రీకరించినట్లుగా చీకటిగా ఉండదు. కొన్నిసార్లు, కొన్ని వస్తువులతో ఎవరైనా చూసినప్పుడు మనం జడ్జిమెంట్ ఇవ్వకూడదు. అతను కేవలం ఇంట్రెస్టింగ్‌తో ఉండొచ్చు. కేవలం ప్రయోగాలు చేయాలని కోరుకుంటూ ఉండొచ్చు. మీకు అనిపించిన విధంగా సాధన చేయకపోవచ్చు. ఈ పరిస్థితిలో మీకు నా అడ్వైజ్ ఏంటంటే, మీ భర్తతో మీ సందేహాలన్నింటినీ పరిష్కరించేందుకు మాట్లాడాలి. తీర్చుకోవాలి. అన్నింటికంటే, వివాహం అనేది కలయిక ప్రయాణం. నాణేనికి రెండు వైపులా ప్రేమ, నమ్మకం ఉండాలి. వారే ఎక్కువ కాలం కలిసి ఉంటారు. నమ్మకం, ప్రేమ లేకపోతే వివాహం కచ్చితంగా ముగుస్తుంది. పార్టనర్‌లో కమ్యూనికేషన్, సహనం, విశ్వాసం, ప్రేమ, విశ్వాసం పిల్లర్స్.ఎక్కడో ఒకచోట, మా వివాహం పనిచేయాలంట మేము మా పార్టనర్స్‌ని విశ్వసించాలి. మీరు మ్యారేజ్ చేసుకున్న తర్వాత, మీరు ఈ సంబంధాన్ని విజయవంతం చేయడానికి కృషి చేయాలి. అలాంటి సందేహాలు వివాహాన్ని దెబ్బతీయనివ్వొద్దు.

Also Read : Diabetes : షుగర్ వ్యాధి రాకుండా ఉండాలంటే ఇలా చేయాల్సిందే..

​తన కోసం..

మీరు చేతబడి లాంటిది చేయడం మీ భార్య చూస్తే, ఆమె నుండి దూరం అవుతోంది. మీరు ఈ సమస్యను పరిష్కరించాల్సిన సత్యానికి మీరు దూరం అవుతున్నట్లైతే, మీరు చాలా పెద్ద తప్పు చేస్తున్నారు. మీరు ఏదో తప్పుడు పనిచేయడం మీ భార్య చూసింది. మీరు ఆమెపై చేతబడిని ఉపయోగిస్తున్నారని ఆమె అనుకుంటుంది. ఇది తీవ్రమైన విషయం. అది కాక ముందే జాగ్రత్త అవసరం. మీరు మొత్తం సమస్యను ఆమెకు తెలియజేయాలి. మీ భార్యకు మిమ్మల్ని మీరు వ్యక్తపరచండి. అలా చేయడంలో మీరు నిజాయితీగా, పారదర్శకంగా ఉండాలి. క్షుద్ర శాస్త్రాలపై మీ ఇంట్రెస్ట్‌ని ఆమెతో బహిరంగంగా పంచుకోండి. ఆమె నిర్ణయం గురించి ఎలాంటి బాధ లేకుండా వెయిట్ చేయండి. భార్యాభర్తల మధ్య ఏదైనా సీక్రెట్ ఉంటే, సంబంధంపై నమ్మకం దెబ్బతింటుంది. అది మీ వివాహానికి నాంది అవుతుంది. మీరు ఇలా జరగనివ్వకూడదు. కాబట్టి మీ మ్యారేజ్ లైఫ్ సక్సెస్ అయ్యేందుకు ట్రై చేయండి.

గమనిక : ఈ కథనం వ్యక్తులు పంచుకున్న అనుభవాల దృష్ట్యా ప్రచురించాం. ఎవరినీ ఉద్దేశించినది కాదు. పాఠకులు ఈ విషయాన్ని గమనించగలరు.

Latest news
Related news